9/15/2020

NEC: Tunaanza kuchukua hatua kwa wagombea wanaotoa matusi



Mkurugenzi wa Uchaguzi wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi, Dkt. Wilson Mahera Charles amesema wanaanza kuchukua hatua kwa wagombea wanaotoa lugha za matusi pamoja zile zinazohatarisha usalama.

Amesema hayo Jumanne hii, 15 Septemba , 2020 katika Ukumbi Wa Mwalimu Nyerere (JNICC) kwenye Mkutano wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi pamoja na watoa huduma wa mtandao (blogs na Online Tv)

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger