9/01/2020

Shilole Kaona Isiwe TABU Aamua Kuyapa Mapenzi Kisogo


Msanii na mmiliki wa Shishi Food anayefanya poa kwenye miondoko ya mduara Bongo, Zuwena Mohammed ‘Shilole’ amefunguka kuwa, kwa sasa ameyapa kisogo mapenzi na badala yake, yuko bize na kazi ili heshima yake isitetereke.


 


Katika mahojiano maalum (exclusive interview) na Gazeti la IJUMAA WIKIENDA, Shilole au Shishi Baby ambaye siku chache nyuma alimwagana na aliyekuwa mumewe; Ashraf Uchebe, amesema kuwa, ameona akiyaweka tena mapenzi mbele, hayatamzalishia matunda yoyote mazuri, lakini akikazana katika kazi yake, inamletea mafanikio makubwa kuliko mapenzi.


 


“Jamani kwa usawa huu mtu usipobadilika na kuangalia kitu cha maana cha kufanya, ni shida sana.


“Mimi mambo ya mapenzi sasa hivi yanisubirie kwanza nifanye kazi zangu ili nipate maendeleo na siyo mapenzi ambayo kila kukicha wanafaidi mashabiki wa Instagram kukuangalia maisha yako,” anasema Shilole ambaye kesi yake na Uchebe inaendelea mahakamani.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger