9/12/2020

Sitaki kuona Moo Dewji anakorofishwa - Tunda Man




Msanii na shabiki wa Klabu ya Simba Captain Tunda Man amesema hataki kumuona mwekezaji wa Klabu hiyo Mohammed Dewji "Moo Dewji" anakorofishwa au anakerwa na kwa kitu chochote ndani ya Klabu hiyo.

Tunda Man amesema Moo Dewji ameipa heshima Simba ambapo awali walikuwa wanadharaulika pia amefanya vitu vikubwa na malipo yake hapaswi watu kumkera ili asiweze kuisaidia tena Simba.


Tunda Man amefunguka kuwa, "Kila mtu ana mapungufu yake hata kama binadam anakosea,  kilichotokea sikitafsiri vibaya, sitaki kuongea sana ila Moo Dewji amefanya mambo makubwa ndani ya Simba, pia sitaki kuona Moo anakorofishwa kwa kitu chochote na vitu vikubwa ambavyo amevifanya hivyo malipo yake yasifanywe kwa kitu ambacho kinaweza kumkera" 


Tunda Man amesema hivyo kufuatia siku kadhaa zilizopita kuibuka hoja kwenye mtandao wa Twitter kati ya Waziri wa Maliasili na Utalii Dkt Hamisi Kigwangalla akihoji mustakabali wa Bilioni 20 ambazo mwekezaji wa Klabu ya Simba Moo Dewji aliahidi atazitoa.


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger