10/12/2020

Tafiti zisizo Rasmi : Mabinti wanaokaribia Umri wa Miaka 30 Wana Kiu ya ndoa



Tafiti zabaini kuwa Ma binti ambao wako Dakika za majeruhi wanakaribia kuinusa miaka 30 wana kiu kali ya ndoa, ukiwa nae kimahusiano hata kama mahusiano mabichi yana wiki mbili ataanza kauli za kuhusu ndoa, wako desperate sana. Yuko tayari kukupiga hata limbwata akuteke.

Inasemekana,Mabinti Hao ni hatari hata kudate nao mana wanakuwa na expectations nyingi sana hata kukudhuru kawaida sana ukionesha kwenda nje ya mstari.

Nini Maoni yako kuhusu Jambo hili, je linaukweli??

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger