9/12/2020

Zitto ataja ahadi alizoshindwa kutekeleza


Mgombea Ubunge jimbo la Kigoma Mjini kwa tiketi ya ACT-Wazalendo, Zitto Zuberi Kabwe amedai kuwa katika uongozi wake wa miaka mitano akiwa kama Mbunge wa jimbo kuna ahadi alishindwa kutekeleza.


Zitto ametoa kauli hiyo wakati akizindua kampeni yake ambapo alikiri kuwa kuna ahadi zilishindwa kutimizwa ikiwemo kuishawishi Manispaa ya mji huo kuinunua timu ya Mashujaa ili Mkoa huo upate timu itakayowawakilisha Ligi Kuu soka Tanzania Bara.

"CCM ilitukwamisha tulitaka kuishawishi manispaa ili kuinunua timu ya Mashujaa ili tupate wawakilishi wa Mkoa katika mchezo wa soka Ligi Kuu, lakini tutaendelee kupambana ili tupate timu kutoka Kigoma itakayopanda kucheza Ligi Kuu", amesema Zitto.

Zitto ameongeza kuwa, "Katika kipindi cha miaka 5 nimefanya kazi kubwa kushirikiana na wabunge wengine wa mkoa wa Kigoma kupaza sauti ili barabara za mkoa wa Kigoma zijengwe kwa lami kama ilivyo mikoa mingine hapa Tanzania".
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger