10/18/2020

Azam FC Yakataa Bilioni 2 Kutoka Raja Cassablanca ya Morocco..Kumuuza Prince Dube

 


Azam FC imesema haipo tayari kumuuza mshambuliaji wake, Prince Dube kwa sasa na kuwa itakuwa tayari kumuachia kwenye dirisha dogo la usajili. Raja Cassablanca ya Morocco imeripotiwa kutaka kumsajili kwa dau la TZS bilioni 2.3. Dube amefunga magoli sita hadi sasa.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger