Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Ester Bulaya apoteza ubunge Bunda Mjini



Ester Bulaya amepoteza jimbo la Bunda Mjini baada ya kushindwa na Robert  Maboto wa CCM  aliyepata kura 31,129 huku Bulaya akipata kura 13,258


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

2 Comments

  1. Ester's poleni...!!
    Watanzania Tumeamua na tumepaza sauti
    zetu.

    Mjifunze kuwa tulipo kupeni Ridhaa ilikuwa mtutumikie kutuletea maendeleo
    na siyo Malumbano ya kamanda komaa.

    Tanzania Oyeee. Tumetambua na Kujitambua.

    Mungu ibariki nchi yetu na watu wake.

    ReplyDelete
  2. Sasa uingie Lockdown.
    itakusaidia kiakili na kiafya.
    pia kuondoa aibu yako kwa wana Bunda.

    Heche anaomba kazi already ya Utingo.

    uchaguzi ni wake.. Shabiby au Msukuma buses. Je wewe Ualimu amekuachia?
    una uweza.?

    Uamuzi wa wana Bunda ni kielelezo tosha cha Utoro na ukosefu wa Adabu na Nidhamu.

    Bunda Oyeeee...!!!

    ReplyDelete
Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)