10/15/2020

Irene Uwoya: Ni Kweli Naogea Maziwa ya Ng’ombe!

Irene Uwoya: Ni Kweli Naogea Maziwa ya Ng’ombe!

 IJUMAA WIKIENDA: Kumekuwa na gumzo kubwa juu ya kauli yako kuwa, huwa unatumia maziwa ya ng’ombe kuogea, je, ni kweli na bado unafanya hivyo?

Uwoya: Ni kweli nafanya hivyo, naogea maziwa na ndiyo maana sura yangu kila ninayeonana naye ananisifia. Mimi sipaki chochote, kikubwa zaidi ni hayo maziwa.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger