10/20/2020

Lissu 'Magufuli Aliingia Kwa KURA, Ataondoka Kwa Kura"

 


Mgombea Urais wa JMT kwa tiketi ya CHADEMA, Tundu Lissu amesema ifikapo siku ya kupiga kura Oktoba 28, wananchi wote wakapige kura kufuta kilio na machozi ya miaka mitano


Akizungumza na wananchi katika kampeni zilizofanyika Hai Mkoani #Kilimanjaro, Lissu amewataka wananchi kuchagua Viongozi watakaoleta Haki kwa kuwa #Tanzania inahitaji Haki


Ameongeza kuwa, Maandiko Matakatifu yanasema #Haki huinua Taifa na sio pesa wala barabara. Amewataka wananchi kupiga kura ili kupata haki na kuondokana na miaka ya njaa



HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger