10/08/2020

Magufuli 'Nakushukuru Chakwera kwa kuja kwenye uwekaji jiwe la msingi la ujenzi wa Stand Mbezi Luis'



 “Niliona kwa heshima ya pekee jina la Chakwera lisifutike DSM, Jina la Chakwera litabaki Tanzania na hasa DSM kwenye Mji wa Wazaramo ambao wanaikimbia DSM kila siku, nakushukuru Chakwera kwa kuja kwenye uwekaji jiwe la msingi la ujenzi wa Stand Mbezi Luis”-JPM

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger