10/08/2020

Najua Mkuu wa Mkoa wewe Mgeni hapa lakini badilika uwe mkali usiwe Sheikh au Askofu-JPM

 


“Nimeambiwa hapa yatakuwa yanapark Mabasi 1000 , Taxi 280 kwa siku, maeneo ya Bodadaboda na Bajaji na maeneo ya Mama Lishe na Baba Lishe hii ni safi, ila mradi umechelewa, najua Mkuu wa Mkoa wewe Mgeni hapa lakini badilika uwe mkali usiwe Sheikh au Askofu”-JPM

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger