Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Nyumbani kwa Jackline Mengi, Mafuriko Yalivyoharibu Vitu vya Thamani (+video)


 Jacqueline Mengi ni miongoni mwa baadhi ya Wakazi wa Jiji la Dar Es Salaam ambao nyumba zao zilikumbwa na adha ya mafuriko kwenye mvua zilizonyesha Jumanne na Alhamis wiki iliyopita.


Kupitia ukurasa wake wa Instagram, Jacqueline ametuonesha namna nyumba yake ilivyoharibiwa mara baada ya maji kuingia ndani pia vitu vyake vya thamani vikiharibika vibaya.


Kubwa ambalo amesema lilimtoa machozi mbele ya watoto wake mapacha ni kuharibika kwa vitu ambavyo ni zawadi zilizoachwa na marehemu Mzee Mengi ambavyo vilibaki kama kumbukumbu kwake na kwa watoto wake.

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments