10/11/2020

Roy Keane: Wachezaji Watamfukuzisha Kazi Ole Man U




ROY Keane amewajua juu wachezaji wa Manchester United kwa kusema kuwa kucheza kwao hovyo na kufungwa mabao 6-1 na Tottenham kunaweza kuchangia kocha wao kufukuzwa kazi.


Kocha wa Man United, Ole Gunnar Solskjaer yupo katika presha kubwa kutokana na kiwango kibovu cha timu yake hivi karibuni Keane anasema:


“Kiwango dhidi ya Spurs kilikuwa kibovu, wote huwa tuna siku mbaya lakini kuna baadhi ya wachezaji walikuwa hovyo kabisa.”Mwisho wake nadhani wataigharimu kazi ya Ole.


 


Wachezaji aumia, shakanikuikosa CityRoy Keane:watamuangusha.”Wachezaji alionao walimfukuzisha kazi kocha aliyepita [Jose Mourinho] ndichowakatakachokifanya kwa Ole,” alisema Keane.


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger