10/16/2020

Vijana wawili wa miaka 14 mbaroni kwa ubakaji

 


Jeshi la Polisi Mkoani Shinyanga linawashikilia vijana wawili Boazi Shija (14)na Jakaya John(14) kwa tuhuma za kumbaka mtoto mwenye miaka Sita(jina limehifadhiwa).Watuhumiwa hao ni wakazi wa Kata ya Ndembezi manispaa ya Shinyanga.

Kamanda wa Polisi Mkoani Shinyanga ACP Debora Magiligimba,amesema kuwa vijana hao walimlaghai mtoto huyo kwa pipi na kumpa hela kisha kumpeleka Kichakani karibu na eneo analoishi na wazazi wake kisha kisha kumfanyia unyama huo.


Hata hivyo jeshi la Polisi limesema kuwa watawafikisha mahakamani watuhumiwa hao mara baada ya upelelezi kukamilika na hatua kali za kisheria zitachukuliwa.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger