11/06/2020

Aliyeiibia TANESCO akamatwa

 


Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa mkoani Kagera (TAKUKURU), inatarajia kumfikisha mahakamani mfanyakazi wa Shirika la Umeme nchini (TANESCO) Shamy Magheta, anayetuhumiwa kuomba rushwa ya shilingi 500,000 kutoka kwa mwananchi aliyemlaghai kuwa atampelekea huduma ya umeme.

 

Akizungumza na EATV Mkuu wa TAKUKURU mkoani Kagera, John Joseph, amesema kuwa mfanyakazi huyo wa TANESCO ambaye ni fundi, alitenda kosa hilo kati ya mwezi Machi na Aprili mwaka huu, katika kijiji cha Ruzinga kata Bugene wilayani Karagwe.


Joseph amesema kuwa mfanyakazi huyo alifanikiwa kuiba nguzo ya shirika hilo na kuipeleka kwa mwananchi huyo na baadaye TANESCO waligundua uwepo wa nguzo kinyume cha taratibu na kutoa taarifa TAKUKURU ambao walianza uchunguzi.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger