11/11/2020

Biden: Ni Aibu Kukataa Matokeo



RAIS  mteule wa Marekani,   Joe Biden, amesema hatua ya Rais Donald Trump kutokubali kushindwa katika uchaguzi wa urais wa wiki iliyopita ni “aibu” huku akisisitiza  kwamba hakuna kitu kitakachozuia uhamisho wa madaraka.

Huku hayo yakijiri Trump   amemfukuza kazi Waziri wa Ulinzi, Mark Esper, na kutangaza kwenye mtandao wa Twitter kwamba afisa huyo wa ngazi ya juu wa Marekani “amefukuzwa kazi”.   Hii ni baada ya wawili hao kutofautiana hadharani katika wiki za hivi karibuni.

Kitendo hicho kimetafsriwa kuwa Trump ana mpango wa kuivuruga Demokrasi ya Marekani  katika kipindi hicho ambacho bado yupo  madarakani

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

1 comment:

  1. Ehhhhh, mbona kazi..!!!
    huyu mwingine amesha kwea Pipa.

    Sijui ana nyumba ya kuweza kukaribisha
    wenzake toka mataifa mbali mbali..!!!

    Si ukubali uamuzi wa watu, mjenge Taifa.

    ReplyDelete

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger