11/02/2020

Diamond Platnumz athibitisha collabo yake na G Nako, Mashine yetu ikitoka watatapika



Msanii wa muziki wa Bongo Fleva na CEO wa WCB n Wasafi media kwa ujumla Diamond Platnumz amethibitisha kuwa na collabo na G Nako kutoka kundi la Weusi.




Kupitia ukurasa wake wa Instagram Diamond amethibitisha hilo baada ya G Nako kuweka Comment yake kwenye Post ya Diamond ambayo alipost show yake ya Malawi ambapo watu waliohudhuria walikuwa wakiitikia ngoma za Diamond kwa Kiswahili na G Nako aliandika kuwa:


“Malawi wanamwagika Kiswahili tupo vizuri”


Baada ya muda Diamond aliirudia Cooment hiyo ya G Nako n akujibu kuwa


“Nawaza ile mashine yetu ikitoka watakavyotapika huku”

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger