11/12/2020

Director Hanscana "Nimekoma Kusimamia Wasanii"

 


Director @hanscana_ ni moja kati ya watu ambao hupenda kuongea na mashabiki zake kupitia instagram na kuruhusu mashabiki kumuuliza maswali.

Siku ya jana alitoa nafasi hiyo kwa mashabiki zake kwa mara nyingine tena,shabiki mmoja alimuuliza “Bado Unasimamia Waimbaji Katika Ile Lebo Ya Hanscana Brand” Na jibu la Hanscana lilikua ni “HAPANA NA SIRUDII NIMEKOMA”.

Tunafahamu msanii Marioo ni kati yawasanii waliokuwa wanasimamiwa na Hanscana Brand ila Kwa sasa hawafanyi kazi pamoja. Je ni nini kinamfanya Hanscana kujutia maamuzi ya kusimamia wasanii kwa herufi kubwa?majibu anayo @hanscana_

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger