11/01/2020

Dkt Bashiru atoboa siri ya ushindi wa CCM uchaguzi mkuu



Katibu Mkuu wa CCM, Dk Bashiru Ally amesema kuwa siri kubwa iliyowapa ushindi huo waliyopata katika uchaguzi ni umoja wao.


”Siri kubwa iliyotupa ushindi huu ni umoja wetu, kwa mara ya kwanza Chama chetu kimeingia katika uchaguzi na kumaliza tukiwa wamoja na tukiwa tunaheshimiana na kusimamiana.” amesema Dkt Bashiru


Siasa

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger