11/16/2020

Hanscana "Nimeishi na Director Kenny Kwangu Kwa Miaka, Nimemfundisha, Hakujua Chochote, Najivunia"


Hanscana anasimulia jinsi alivyokutana na Director Kenny na kumnoa hadi kuwa alivyo leo. Anakumbushia pia ugomvi wake na Nisher pamoja na kuelezea jinsi uhasama wa wasanii wakubwa unavyowapa wakati mgumu waongozaji wa video

VIDEO:






HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger