LIVE: Sakata la Halima MDEE na Wenzake, Chadema Wanaongea na Waandishi wa Habari ...


LIVE: Sakata la Halima MDEE na Wenzake, Chadema Wanaongea na Waandishi wa Habari ...

VIDEO:


 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO

Post a comment

2 Comments

  1. Hallo mwinyika.

    Una wivuna hili..??

    ReplyDelete
  2. Mimi nashindwa kukuelewa Mwinyi Kaa.

    Hawa wabunge wetu halali kulitumikia
    bunge la 12 la jamuhuri ya Muungano
    kuwawakilisha Watanzania.

    Kamma huwezi piga panga ruzulu yao
    usilalamike sanaaa, nimesha zungumza nao watakukatia elfu 5 kila anaejiweza

    Ulaji utaupata, siyo kivileee.

    Kina Mama Chapeni kazi..!! Mnatoshaa.

    ReplyDelete