11/13/2020

Nabii alaani wakosoaji wanaomuita 'Mchungaji muongo' baada ya Donald Trump kushindwa uchaguzi



Nabii huyo wa Ghana, Isaac Owusu Bempah amekanusha madai kuwa amesema atawalaani watu wanaomkosoa kuwa yeye ni 'mchungaji bandia' baada ya kutabiri ushindi wa Donald Trump katika uchaguzi wa mwaka huu na mambo yakaenda ndivyo sivyo.


Wakosoaji walisambaza video zikimuonesha nabii huyo akisema Donald Trump atashinda uchaguzi.


Hata hivyo mchungaji huyo alishindwa katika utabiri wake lakini anadai kuwa hakusema kuwa mgombea wa urais wa chama cha Republican anaenda kushinda.


"Kama Mungu ndio anaongea na mimi katika fikra zangu… basi sijaiba au kumbaka yeyote.


Kama Mungu amenionesha jambo kulizungumza nafanya hivyo , Mungu anakuja kwako," Isaac Owusu Bempah amesema.


"Kijana yule anayekanusha kunitusi mimi, atakufa kifo kibaya , ataangaika sana duniani " aliongeza.


Mchungaji huyo maarufu nchini Ghana ambaye huwa anatabiri kile kinachoweza kutokea baadae, mfano mwaka 2019 alidai kuwa Imam mkuu wa Ghana atafariki.


Nabii huyu wa Ghana huwa anapenda kutabiri nani atakuwa mshindi katika uchaguzi, na mtu gani maarufu atafariki.


Mara nyigine utabri wake huwa unamuweka kwenye wakati mgumu nabii huyu, lakini kuna wakristo wanaomwamini .

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger