11/05/2020

Shilole: Ndoa Siyo Jela, Ukishindwa Sepa



MIEZI mich-ache baada ya kupitia mgogoro na mumewe Ashraf Uchebe, Mwanamuziki na mjasiriamali Zuwena Mohamed ‘Shilole’, amefunguka kuwa ndoa siyo jela kwa hiyo kama kitu ukishindwa unaondoka tu


Akipiga stori na AMANI, Shilole alisema ndoa nyingi zinapitia migogoro mingi.“Si kwangu tu.

Ndio nyingi sasa ni kama jela ndio maana nawashauri wanawake wenzangu wakishindwa watoke huko kuliko kunusa kifo,’’ alisema Shilol

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger