Shilole: Siku ya harusi yangu na uchebe, Diamond, Jux na harmonize walitoa ahadi aliyetimiza ni Harmonize tu



Shilole leo amekumbushiwa na wana habari kuhusu baadhi ya wasanii waliomuahidi vitu mbalimbali siku ya harusi yake na Uchebe ambapo Jux aliahidi kuwasomesha watoto wake @diamondplatnumz aliahidi kuitangaza bidhaa ya Shishi Chil huku @harmonize_tz aliahidi kumzawadia gari aina ya Noah .



@officialshilole ameweka wazi kuwa @harmonize_tz alishamlipaga ila bado @diamondplatnumz na @juma_jux


 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO

Post a comment

0 Comments