11/21/2020

‘Vita’ ya Biden na Trump Yazidi Kukolea

Rais mteule wa Marekani, Joe Biden amelaani kitendo cha, Donald Trump kutokukubali kuwa ameshindwa katika uchaguzi wa rais na kwamba amekuwa akituma ujumbe mbaya sana kuhusu Marekani.

Biden amesema, alikuwa na uhakika kuwa, Trump alikuwa anajua kuwa asingeshinda na kila kitu kilionekana wazi, kwa kuwa alikuwa hajitumi kabisa katika majukumu yake.

Biden alikuwa akiongea katika mkutano wa simu na Magavana, wakiwemo wa Democrats na Republicans, kuhusu janga la corona.

Alihojiwa kuhusu suala la Trump kutokubali ushindi wake, Biden amesema rais anatuma ujumbe wa kutisha kwa dunia nzima kuhusu jinsi demokrasia inavyofanya kazi na hilo anapaswa kulikumbuka kwa kuwa amekuwa rais ambaye hawajibiki katika historia ya Marekani.

Kulikuwa na marudio ya kuhesabu kura za uchaguzi wa rais katika Jimbo la Georgi, na Biden alipata ushindi katika jimbo hilo, Trump alifungua kesi ya madai ya wizi wa kura. Madai yake yote ya kisheria yaligonga mwamba na kushindwa kufanya mabadiliko yoyote.


 

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger