Wanafunzi wote Kenya kurejea shuleni Januari

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA




Waziri wa Elimu nchini Kenya George Magoha ametangaza kuwa wanafunzi wote watarejea shuleni Januari 4.

Kwasasa, ni wanafunzi wa mwaka wa mwisho pekee waliorejea shuleni huku katika baadhi ya taasisi mafunzo kwa wanafunzi wengine yamekuwa yakiendelea kwa njia ya mtandano.


Kalenda ya shule ilivurugika kwasababu ya virusi vya corona.


Mwanzoni mwa janga la virusi vya corona, wizara ya elimu ilifuta mwaka wote wa masomo wa 2020 lakini baadaye ikatangaza kuwa wanafunzi wa mwaka wa mwisho waruhusiwe kuanza tena masomo kwa njia ya ana kwa ana.


Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad