11/24/2020

Wasiliana na DR Gukhu Ngalu Mganga wa Tiba Asili Ndani na Nje ya Nchi Kwa Kutumia Miti Shamba


 
MIMI NGALU NI MGANGA WA KIENYEJI NINAETIBU MAGONJWA YOTE KWA KUTUMIA MITI 🌳SHAMBA  UTAARAMU WANGU NI WAKURITHI KUTOKA KWA MTEMI MAJEBERE MKOBA WAKE NINAO MIMI  NAYOYAANDIKA NI UKWELI MTUPU NA PIA NINAHOFU YA MUNGU  



Magonjwa ninayo tibu ni mengi lakini nitaelezea.machache na dawa  zake 



Natibu chango na uzazi kwa kina mama wasio pata watoto  



Natibu tumbo kujaa gesi na kuunguria ,uvimbe, kuunguria 



Natibu tezi dume



Natibu kisukari, nguvu za kiume



Natibu mshipa wa ngiri



SAKASAKA POWER MIX ni dawa ya kutibu nguvu za kiume iliothibitisha na mamlaka ya chakula na dawa haina madhara kwa mtumiaji dozi siku 4  ongezeko la matatizo ya nguvu za kiume limekuwa kubwa Sana SASA mimi natibu kuanzia miaka 18 mpaka 90  



What SAAP +255 784 475 946 

CALLING +255 737 585 753



NGOLOLO POWER MIX ni dawa ya kukuza na kurefusha na kunenepesha uume kukomaza kwa wale wenye maumbile madogo yaani kibamia dozi siku 4



NKOLA ni dawa ya kutibu kisukari ya kupanda nakushuka dozi siku 14



GWAGWA ni dawa ya kutibu kutibu tezi dume bila operation tu mia hihi inamaliza tatizo dozi siku 6



MALE nidawa inayotibu uzazi kwa kina mama na wakina baba ambao hawawezi kupata watoto tumia hii utarea watoto dozi siku  16



MWATYA ni dawa ilio changanywa na miti mingi inatibu tumbo kujaa gesi na kuunguria uvimbe ktk tumbo kupata   choo ngumu dozi siku 8 na kupona kabisa 



PIA NINI DAWA NYINGI ZA MAZINDI KAMA

kuosha nyota  kumrudisha mpenzi   



Napatitikana dar es salaam mbagara morogoro kwa wale mlio mbali.  na maeneo hayo dawa ltawafikia hapo mlipo Kama UPO kalibu  



KWA mawasiliano PIGA  SIMU NAMBA +255 784 475 946

Au +255 737 585 753
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger