Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Watu 13 Wafariki Kwa Kushambuliwa na Tembo......

 


Watu 3 wameuawa kwa kushambuliwa na Tembo huku 1 akijeruhiwa katika vijiji vya Mindu na Tulieni Wilayani Tunduru

 

Afisa Wanyamapori wa Wilaya, Ally Mbega Ally amesema waliofariki ni Jamili Mchopa (47), Justine Mchopa(54) na Stephano Joseph(78)

 

Marehemu waliwazingira Tembo wakati wakinywa maji katika Bwawa lililopo kijijini hapo. Aliyejeruhiwa ametambulika kwa jina moja la Zuberi

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments