Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Yoweri Museveni: Uchaguzi wa mwaka 2015 nilishtuka kidogo Ila wa 2020 niliposikia jimbo la Hai limerudi CCM nikasema basi

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE



“Najua mwelekeo wa CCM kisiasa, hivi vyama vingine sijui mwelekeo, watu wengine wanafikiri ni jambo rahisi, Afrika kufaulu lazima tukumbuke hilo neno ‘mwelekeo’, napongeza Watanzania miezi michache nyuma ilitangazwa kwamba Tanzania imeingia kwenye Uchumi wa Kati nawapongeza kwa sababu mmetuwahi

Post a Comment

1 Comments

  1. Mzee Museveni, Asante kwa Hekima zako.
    Karibu nyumbani. Watanzania tunakupenda

    Karibu Dodoma, Chipanga tutakupa Ardhi
    ya Ufugaji leta ngombe zako kiasi na
    mimi najitolea uchungaji bila malipo.!

    Karibuni jijini Dodoma.

    ReplyDelete
Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)