Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Kidogo Nipoteze 1m Tshs kwa M-pesa ya Kazini Kwangu


Jina langu naitwa Lucy,nafaka kazi ya m-pesa hapa stand ya Ubungo.nimefanya kazi hii kwa miaka 3  ila leo kidogo nipoteze million moja ndani ya nusu saa.Kuringana na hapa nilipo kuna watu  mbalimbali wanaokuja na kutoka katika sehemu mbalimbali ndani ya Dar ata wengine nje ya mkoa  wa huu,hivyo wengi kuitaji pesa kwa ajiri ya kutuma au wengine kutoa pesa ili waweze pata nauri ya  kuwafikisha wanapoenda. 

Siku ya Juma tatu ni siku ambayo Stend ya ubongo huwa busy sana maana watu usafiri wengi,kutoka  nje ya mkoa wa dar kwenda mikoani na wengine kutoka mikoani kuja dar hivyo kazi yangu ya M-pesa  upata wateja wengi sana haswa wanaotoa pesa kwa mitandao mbalimbali haswa Vodacom na  Tigo.Kurinangana na wateja kuwa wengi hivyo na mimi napata faida nyingi haswa nikipata wateja  wanaotoa pesa kwa Upande wangu kwa namna moja au nyingine napata faida zaidi  

Ila leo nimepata wateja mwanaume na mwanamke,kwa mtazamo wa haraka nilivyowaona nikahisi  kuwa ni mme na mke kutokana na muonekano wao na ukaribu walikuwa nao.Mwanamke alitoa  simu yake na kunambia kuwa anaitaji kutoa million moja kwa m-pesa tena wanaharaka sana maana  wanasafiri kwenda Iringa, 

Kuringana na kiasi alichokisema ilinibidi kwanza nianze kuesabu ndipo nilipofikisha laki saba  mwanamke akanambia mpe hizo pesa mme wangu aende kwa gari kwa ajiri ya kupata ticket na  akaongezea kuwa mme wangu nunua na vile vitu na mimi nakuja ngoja nimalizane nae.Bira  kucherewa nilimpatia pesa yule mwana na kuondoka nikabaki na yule mama nizidi kuesabu pesa. 

Baada ya kutimiza pesa iliyokuwa imebaki aliniuriza Tin namba nikamuonesha kisha nikasubiri  ujumbe wa m-pesa kufika kwa simu yangu na hapo hapo kuna mteja mwingine anataka laki tatu  kutoka kwa mtandao wa tigo-pesa tena nikaanza kumuesabia pesa,dakika chache tu message ilifika  kwa simu yangu ya kazi nilipotazama nikaona m-pesa message na yule mama akanambia zimefika  nikasema yes,na kwenda zake. 

Baada ya kumariza kumuudumia mteja wa pili ambaye alikuwa anatoa pesa kwa mtandao wa tigo pesa nilichukua simu yangu kutazama ndipo nikagundua kuwa yule mwanamke ametuma laki moja  badala ya million moja.Nilipigwa na butwaa na kutazama mara ya pili nikihisi kuwa nimetazama zile  ziro kibawenge,ila jibu likawa vilevile.Nilipojaribu kupiga kwa ile namba ambayo imenitumia pesa  ilikuwa haipatikani tena. 

Mda huo nilianza kuzunguka stand ya ubungo uku na uku ila sikuweza pata mwanaume au  mwanamke zaidi ya mwenye magari kunishangaa maana nilikuwa naingia na kutoka haswa magari  ambayo yanaenda Iringa.Jitiada zangu zote hazikufanikiwa. 

Niliporudi kazini kwangu nipo jirani yangu akanambia kuwa kuna Dr mashuhuri nchini kenya  atanisaidia,alizidi nambia kuwa yule Dr alimsaidia dada yake kumrudisha mme wake ambaye alikuwa  amemuacha kwa nyumba miaka miwili,pia akanambia kuwa Dr huyo huyo amemtibu ugonjwa wa  Sukari yeye.Nilimuomba mawasiliano ya Dr ambayo ni +254 769404965, 

Nikawasiliana na Dr.kiwanga na kumueleza namna nilivyoweza wapatia pesa wale watu na kunitumia  pesa tofauti kwa m-pesa yangu.Dr alinipatia maelezo namna gani ntaweza saidika na kunambia  ndani ya masaa 24 ntarudishiwa pesa yangu.ili nibidi nijikope pesa kadhaa maana Dr.kiwanga pesa  aliyokuwa amenambia nilikuwa sina na nilipoipata nikafanya kama alivyonambia. 

Nilipotimiza maelekezo ya Dr.kiwanga nilisubiri kuona kipi kitajiri na baada ya masaa tatu kupita yule  mwanamke na mwanaume warijireta wenyewe kazini kwangu.Mwanamke akaniomba samahani na 

kunambia kuwa kuna mtu alikuwa amesema kumtumia pesa hivyo alihisi pesa aliyosema anataka  kutoa inatimia ila baada ya kuondoka rishangaa kuona ametuma laki moja na nimempa million moja  na kuchukua mkono kwa bangi yake na kutoa laki tisa akanikabithi na kubaki na laki moja yake  ambayo alikuwa ametoa.Asante Dr.kiwanga  

Natoa uwito kwa mwenye shida ya kupata mtoto,kupata mpenzi wa ndoto Zako na kupata furaha na  amani kwa ndoa yako wasiliana na kiwangadoctors kwa namba ya simu +254 769404965 au  temberea website yao www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments