Minyoo Isipotibiwa Huweza Kusababisha Matatizo ya Akili Kwa Binadamu

 


Afisa Mwandamizi wa Taasisi ya Chakula na Lishe (TFNC), Dkt. Analace Kamala, amesema Minyoo inaweze kusababisha madhara mbalimbali ikiwemo matatizo ya akili


Amesema, Minyoo inapojenga himaya ndani ya mwili wa binadamu huenda kuathiri mifumo mingine ikiwamo ya Hewa, Damu na Fahamu


Ameongeza kuwa, madhara mengine ni ukuaji hafifu kwa Watoto, upungufu wa Damu, kupungua uzito na kupata magonjwa yanayohusiana na Ini pamoja na Nyongo


That Gal ya Rosa Ree Yawa Gumzo Itazame Hapa chini:

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO

Post a comment

0 Comments