Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Mitambo ya Umeme ya Symbion Power Kupigwa Mnada

 


Mahakama Kuu ya Tanzania, Divisheni ya Kazi imeamuru mitambo ya kufua umeme ya Kampuni ya Symbion Power kupigwa mnada baada ya kushindwa kuwalipa mishahara Wafanyakazi kwa miaka mitatu


Katika utekelezaji wa amri iliyotolewa, tangazo limewekwa katika Ofisi za Kampuni hiyo. Baadhi ya Wafanyakazi wamesema wanadai zaidi ya Bilioni 12 na wanaotakiwa kulipwa ni 43


Wafanyakazi wanadai mishahara ya miezi zaidi ya 30 na wamekuwa wakifanya kazi kwa kipindi chote wakiamini watalipwa #Haki zao

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments