Mme Wangu kila Siku za Weekend Alikuwa Anachelewa Kazini, Niligudua ana Mke Mwingine nje


Kwa majina naitwa Agnes nina umri wa miaka 28,Nipo Kwenye ndoa kwa miaka 4 sasa,mungu  ametusaidai tumepata watoto 2 wa kiume.Katika maisha yangu ya ndoa tumekutana na changamoto  sana na mme wangu,kwa sababu mme wangu alinioa akiwa hana kazi.Alifikia hatua tunakosa  chakula nyumbani ata watoto wakiumwa naomba msaada nyumabni kwetu kwa sababu mme wangu  ana pesa ili niwachukue Hospital.Niliweza vumiria hile hali na kumpa matumaini mme wangu kuwa  atapata kazi na shida tulizokuwa nazo kuwa zitaisha kabisa. 

Baada ya miaka 2 kupita mme wangu aliweza pata kazi ya kuwa muhasibu wa kampuni furani hapa  Arusha.Kitendo cha mme wangu kupata kazi ilikuwa ni furaha yetu wote na family zetu kwa ujumla kwa sababu majukumu ya kutuangarizia yalikuwa yanaenda kuisha kabisa.Siku ya ibada(juma  pili)ilipofika niliongozana na mme wangu adi kanisani kushukuru mungu kwa kutujibu maombi yetu. 

Kweli masha yetu yalianza kupendeza kila kukicha na mtu ambaye hakutuona mwanzo asigejua kuna  shida kubwa tumepitia.Baada ya miezi sita mme wangu arinunua nyumba hivyo tukatoka Kwenye  nyumba za kupangisha.Mapenzi yetu yalikuwa mazuri mno japo baada ya mwezi 1 amenunua  nyumba mme wangu alianza kucherewa kutoka kazini badala ya kufika nyumbani saa 5:00 jioni  akaanza kufika nyumbani saa 8 :00 usiku 

Mimi kama mke wake niliweza muuliza mara kwa mara kwa nini siku hizi anacherewa kurudi  nyumbani majibu yake yakawa mara hooo siku hizi kazi ni nyingi,mara leo nimekosa gari,mara  tulikuwa na kikao cha ofisi alikuwa anatoa sababu mbalimbali hambazo kwa Upande wangu sikuwa  ridhiana nazo. 

Ilikuwa siku ya juma mosi,Siku ambayo huwa aendi kazini nilimuacha chumbani umelala nikaenda  sebreni nikashika simu yake na kukuta message za mapenzi kutoka kwa mwanamke anayeitwa  Arinda,Nilivyoenda kwenye gallery yake nikakutana na picha za mwanamke huyo ata picha nyingine  wakikiisiana na mme wangua ndo nikagundua kuwa mme wangu ana mwanamke mwingine nje ndo  chanzo cha kucherewa kutoka kazini,kuringana na mme wangu alikuwa na ugonjwa wa pressure  hivyo sikuweza kumuuliza kitu chochote kuhusu message nilizozikuta kwa simu yake wala kuuriza  jambo lolote kuhusu picha. 

Siku ya juma tatu mme wangu nilimuandaa kama kawaida na kwenda kazini mimi nilibaki nyumbani  najililia tu nikijiuriza kwa nini mme wangu anafanya vile,wapi nimemkosea na kipi amekosa kwangu mimi.Alipotoka kazini alinikuta sina raha aliponiuriza nikamjibu niko sawa tu.kesho yake alipoenda  kazini alinipigia simu kuwa ataweza rudi nyumbani kwa sababu kuna safari ya kikazi ila mimi nilijua  kaenda kulala kwa yule mwanamke.  

Asubui na mapema nilimpigia simu Shangazi yangu,Shangazi ambaye alikuwa ananishauri Siku zote  juu ya changamoto za ndo kisha nikamueleza mme wangu alivyo badirika ndipo akanambia kuwa  kuna Dr nchi ya jirani ya kenya anaweza nisaidia ata bira kutoka hali niripo Arusha.Hapo nikaomba  namba ya Dr kiwanga ambayo ndo hii +254 769404965. Dr.kiwanga aripokea simu yangu na  kuniuriza usaidizi gani nataka.Nilipo maliza kuongea nae akasema atanisaidia na marriage spell  ambayo mme wangu ataachana na yule mwanamke kwa mda wa siku 2. 

Baada ya siku 2 kuisha tangu nimeongea na DrDr.kiwanga siku ya 3 mme wangu alitoka kazini  mapema kama zamani alipofika nyumabni aliketi sebreni na kuniomba msamahaa na kunambia  ukweli kuwa alipitiwa na hata rudia tena.Na kwa sasa maisha yetu mazuri sana kwa sababu ya  uduma ya Dr.kiwanga 

Natoa uwito kwa mwenye shida kama ya kwangu ongea na Dr.kiwanga utasaidika pia katika  mazungumzo na Dr alisema kuwa anaweza kurudisha mpenzi ariyekuacha,kusafirisha nyota,Kuwa na  mvuto wa kupendwa na kupata ujauzito kwa wale ambao wamekosa,alizidi kusema kuwa anatumia  madawa ya miti shamba katika kutibu ugonjwa wa Sukari,Pressure na kifua kikuu.unaweza mpata  Dr.kiwanga kwa namba +254 769404965 au temberea website yao www.kiwangadoctors.com kwa  taarifa zaidi,Dr.kiwanga anatibu na mungu anaponya 


 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO

Post a comment

0 Comments