Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Mtoto wa Mwigizaji Denzel Washinton Alikataa JINA la Baba Yake...Akiulizwa Baba yako nani Adai Yupo Jela


 Kwenye Interview Na Mr Porter, Mtoto wa Mwigizaji Denzel Washinton, David Washington'36' amesema 'Nilikuwa naficha ukweli kuhusu Baba yangu mzazi baada ya kuona watu wanabadilika nikisema Denzel ndio baba yangu, Nikaanza kusema baba yangu ni fundi wa ujenzi au yuko jela, Nilifanya hivyo ili kuweza kupata kazi za kuigiza bila kutumia jina la baba'. Hivi karibuni Tumemuona David kwenye filamu mpya ya Tenet.

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments