Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Mwanamke amwagiwa chai ya moto kisa kadai talaka

 



Zikiwa zimepita siku kadhaa tangu dunia ihitimishe siku 16 za kupinga ukatili wa kijinsia, Mariam Msafiri amemaliza mwaka vibaya kufuatia majeraha makubwa yaliyotokana na kumwagiwa chai ya moto na mumewe.

Mariam (25) mkazi wa Mbande Kisewe na mama wa watoto watatu, alikumbwa na kadhia hiyo asubuhi ya Desemba 17 mwaka huu wakati akiandaa chai kwa ajili ya kifungua kinywa cha familia yake.


Akizungumza na Mwananchi Mariam alieleza kuwa kabla ya tukio hilo mara kadhaa amekuwa na migogoro na mume wake aliyemtaja kwa jina la Seif Abdul lakini siku hiyo alifikia hatua ya kumwagia chai iliyokuwa inachemka jikoni.


Anasema, “Kabla ya siku hiyo tulikuwa na ugomvi chanzo ni kwamba ana mwanamke mwingine na nikamwambia kama vipi anipatie talaka ili tuachane kwa usalama, akanipeleka hadi kwao kwa madai anakwenda kunikabidhi talaka yangu lakini hakufanya hivyo akaniacha huko, akatokomea.’’


Aliongeza: ‘‘Kwa kuwa nyumbani kwao na tunapoishi sio mbali ,nilirudi nyumbani kwangu nikalala na watoto wangu, yeye hakurudi siku hiyo. Asubuhi nikaamka kuendelea na shughuli zangu kama kawaida ikiwamo kuandaa kifungua kinywa. Nilibandika chai kwenye jiko la gesi.’’


Mariam alisema kuwa mumewe alirejea asubuhi hiyo wakaanza mizozo tena, ndipo alipomtamkia wazi kwamba yuko tayari kumuacha ila lazima amuachie kilema.


“Aliponiambia hivyo ndipo akachukua ile chai iliyokuwa jikoni lengo lake animwagie usoni, niliwahi kukinga mkono ikasaidia kuzuia isiende usoni; matokeo yake nikaungua kwenye mkono wa kushoto kama hivi unavyouona.’’

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments