Nilala na Boss Wangu kwa Miaka 6 Mke Wangu Bila Kujua


Ni baada ya kuajiriwa kwa kapuni ya usafirishaji wa mizigo nchini ,Nafasi niriyopewa nilikuwa Secretary katika kapuni hiyo.Boss wangu alikuwa ni mwanamke mwenye umri wa miaka 40s na mimi nikiwa kijana wa miaka 28.Niliweza kufanya kazi yangu kwa bidii sana na kufata kile nilichokuwa naerekezwa na Boss wangu.

Maisha yangu yalikuwa siyo mazuri kivile kuringana na mshahala ambao nilikuwa nalipa baada ya mwezi,inshort mshahala wangu ulikuwa haukidhi maitaji yangu na family yangu kiujumla.japo nilikuwa nafanya kazi lakini kuna mda watoto wangu walikuwa wakifukuzwa shule kisa ada na mda mwingine kutoka nyumbani bira kuacha pesa yoyote mezani kwa ajiri Breakfast na lunch,ila nashukuru sana mke wangu nakuwaza kukataa tamaa juu yangu kuringana na hali niliyokuwa nayo kwa mda huo.

Nakumbuka ilikuwa siku ya jumapili,Siku ambayo huwa siendi kazini,mda wa saa tano landlord wangu alikuja kudai pesa yake kwa sababu mda ulikuwa umepita na alikuwa ananidai mwezi mmoja nyumba.Siku hiyo niritamani niweze vuma na kupepesuka hapo nisipokuwa nimekaa kuringana na maneno ambayo alikuwa akitoa landlord wangu mbere ya mke wangu na mtoto wangu John,John alikuwa ana umri wa miaka 6 ariweza kutambua kipi anakizungumza landlord wangu,Sikuweza kuongea neno lolote zaidi ya kuomba msamaha mbere ya mke wangu na mtoto wangu Jonn ili niweze kuongezewa mda ili niweze lipa pesa yake.

SIku ya jumatatu asubui na mapema niliweza kufika kazini kwangu,Siju hiyo mimi ndo nilikuwa mfanyakazi wa kwanza kufika kwa sababu usiku mzima sikuweza kupata usingizi,Nilikuwa nakumbuka maneno ambayo landlord alikuwa anatoa mbele ya mke na mtoto wangu sikuweza kupata ata tone la usingizi hakika usiku huo ulikuwa mrefu sana kwangu.Kuringana na msongo wa mawazo niliokuwa nao,Boss wangu aliweza kutambua kuwa siko sawa .Aliniuriza shida yangu na nikamueleza pia nikaomba kama anaweza nikopa pesa atakata kwa mshahala wangu japo na pesa hiyo ilikuwa haitoshi kuringana na pesa ninayodsiwa.Boss aliniuriza peas ngapi nadaiwa nikakwambia kuwa ni 60,000.

Kesho yake asubu kama kawaida nipo kazini kwangu,gafla Boss wangu akaniita ofisini kwake bira shaka nikaingia,Ndipo Boss aliposhika 60,000 akanipatia na kunipa ruhusa ya kurudi nyumbani ili niweze mlipa landlord wangu .Moyo wangu ulijaa furaha sana kwa mda huo na kwa Upande mwingine niliwaza pesa ya kulipa ntatoa wapi.

Mwisho wa mwezi kawaida nikaona pesa imengia kwa account yangu,Nikaisi Boss nimesahau ili nikumbushe kwa sababu nilikuwa sitarajii msahala wa mwezi huo.Hapi Boss ndo alinambia kuwa nisiwe na wasiwasi arinisaidia kwa sababu mimi ni mfanyakazi bora pia mimi Headsome .Furaha ikaongezeka zaidi na kuona maisha yangu Yanazidi kuwa mazuri. Baada ya week 2 Boss wangu akaanza kunipigia simu ili twende kula lunch wote na yeye ndo alikuwa analipa,Hivyo ikawa tabia yangu na Boss wangu kwenda kula chakula cha mchana wote kwa Hotel

Baadhi ya wafanyakazi wenzangu walianza kutoa maneno juu yangu na Boss,mimi sikujari nilijua ni wivu kwa sababu watoto wangu walikuwa wanasoma shule za bei na family yangu kiujumla iliweza kufaidi pesa niliyokuwa napewa kwa njia moja au nyingine.Wafanyakazi walizidi kuongea kwa sababu tulipokuwa tunaenda kula chakula mda mwingine tulikuwa haturudi

Niliweza kumrithisha Boss wangu kitandani kila wakati,neno ambalo alikuwa ananambia tukimariza kufanya sex ni kwamba(your good boy)mausiano yangu na Boss yarizidi kuwa mazuri,nikaweza kujenga nyumba na kupata gari yangu binafsi.Mausiano hayo yarifikia hatua ya kuweza kufanya ndoa yangu kuwa na tundu ambalo lilikuwa zito kuziba.Siwezi muacha mke wangu na nisingeweza muacha

Boss wangu.Hapo ndo niliweza ongea na rafiki yangu Alex juu ya mawazo ambayo nakumba nayo,Alex arinipa no ya Dr kiwanga ili nimueleze.Nilimpigia simu Dr na kumwambia shida yangu kuwa naitaji kuachana na Boss wangu bira kukasirlka ili niweze kurinda ndoa yangu.Dr aliniaidi ndani ya siku 3 ntapata matoke.Siku mbili baadae nikasikia Boss wangu anaamishwa na mimi ndo anasitairi kuchukua nafasi yake.Asante kiwangadoctors.

Natoa uwito kwa mwenye shida ya love spells,marriage problems,Magic ring,Magic wallet,Mpigie kiwanga doctor kwa msaidizi.Call/WhatsApp +254 769404965 Au tembelea website yao www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO

Post a comment

0 Comments