Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Nimeachana na wanawake wawili kisa sijiwezi kitandani mwanaume,hivi ndo nimesaidika



Mimi ni mwanaume ambaye naeshimu na kujari mwanamke yoyote katika dunia hii.Naeshimu sana jinsia ya kike kwa sababu Baba yangu mzazi alimuacha mama yangu nikiwa bado mdogo 
kabisa,Mama yangu alijitaidi kadri awezavyo kuakikisha napata,Chakula,Mavazi na Elimu bora na Leo  hii nina nafasi kubwa katika serikari yetu,Asante mama.

Mwaka 2015 mwenyezimungu alinijaria nikapata mke wa kwanza,kulingana na malezi ambayo nilipata kwa mama yangu mzazi hivyo nilimueshimu,kumpenda na kumjari mke wangu.

Nilifanya kila kitu niwezacho kwa ya kumfurahisha mke wangu ila hayo yote mke wangu kipenzi mwaka 2016 aliniacha bira sababu yoyote.

Kuringana na kazi yangu niliyokuwa nayo sikuweza cherewa kupata mwanamke mwingine,ilipofika 25/10/2016 nilipata mwanamke mwingine kutoka mkoa wa Mara.

pia nilimpenda mke wangu wa pili 
kadri niwezavyo adi ilifikia hatua mke wangu ananikosea nashindwa kusema kisa naogopa aibu  endapo akiondoka kama mke wangu wa kwanza.maisha yaliendaerea pole pole ila baada ya miezi sita mke wangu akaanza tabia ya Kutoka nje ya ndoa.

Niliweza mkarisha chini na kumuuliza kitu gani amekosa kwangu adi anaanza kutembea na wanaume nje na kunivunjia eshima ndipo kwa kinywa chake akasema kuwa kitandani sijiwezi hivyo mwili wake kuna kitu unakosa ndo maana yeye analala 
na wanaume wengine nje.


Moyo wangu uliumia sana ila sikuweza kataa kwa sababu kuna mda ata mimi nilikuwa naitaji  kumuridhisha mke wangu ila uwezo wa mashine yangu kukaa uwanjani nilikuwa siwezi  kabisa,nilikuwa najikuta kwa week naweza kuwa uwanjani mara mbili na kutoka na bao mbili tu.Zaidi 
nilimuomba mke wangu anivumirie,lakini mke wangu kipenzi alifikia hatua ya kuondoka japo mungu alinisaidia niliweza pata mtoto moja kutoka kwake.
Kwa kuwa nilikuwa nimeisha pata mtoto kutoka kwa mke wangu wa pili hivyo sikuweza kuwa na 
mawazo ya kutafuta mwanamke mwingine zaidi ya kumuudumia mtoto wangu.Maisha yangu 
yarienderea vizuri ila kila Siku moyo wangu ulikuwa unaniuma sana haswa nilipokuwa naarikwa 
katika sherehe tofauti na kadi yangu inakuja imeandikwa kuwa naitajika pale nikiwa na mwenza 
wangu.Mwanzo nilichukuria kawaida nilikuwa nachukua ata Binti mmoja tunaenda wote ila kwa  upande wangu nilikuwa naumia sana japo Binti ambaye nikienda nae walikuwa wanafurahi na  kunishukuru Kuringana na eshima niliyokuwa nayo katika Jamii na kazini kwangu pia kitendo cha kutokuwa na  mwanamke ni jambo ambalo lilikuwa la kushangaza.

Siku moja nikiwa nimetoka ofisini na rafiki yangu ambaye sitataja jina lake kwa ajiri ya chakula cha mchana ilibidi nimueleze kisa kinachosababisha  wanawake kuniacha.Ndipo rafiki yangu akanambia kuwa kuna Dr ambaye anamfahamu anaweza  nisaidia ila yupo nji jirani ya kenya.

Niliomba mawasiliano ya Dr.kwanga ambayo ndo haya,
Namba ya simu : +254 769404965
Email : kiwangadoctors@gmail.com
Kwa haraka sana niliweza ongea na Dr.kwanga kisha nikamuomba kuwa naitaji kufika ofisini wake,Dr 
aliweza nipatia siku maharumu ambayo naweza kuonana nae.Niliweza fika ofisini kwake kisha  nikapewa dawa na kurudi kwetu Tanzania.

Nilitumia ile dawa kwa siku kumi na nne tu,ndani ya hizo 
siku mashine yangu kila mara ilikuwa inaitaji kuwa uwanjan kwa ajiri ya mpira.Sikuweza cherewa 
zaidi ya kupata mwenza wangu.

Siku ya kwanza kuingia uwanjani kweli ata mimi nilikubari maana 
tangu nizariwe nilikuwa sijawai kuwa uwanjani kwa dakika 90 na zaidi kuweza kucheza match 4 just 
single night.

Kiwangadoctors walinieleza kuwa wanashughurika na mambo tofauti hasa yanayotokea katika jamii 
zetu kila siku kama kurudisha mpenzi aliyekuwacha,kupata mpenzi wa ndoto zako,kusafirisha nyota  yako na kurejesha furaha,upendo na amani katika familiya. Niliweza pata ata matibabu ya ugonjwa wa sukari na pressure na Leo hii sina hizo tena.

Wasiliana na kiwangadoctors kwa namba 
+254 769404965 kwa maelezo zaidi au temberea website yao www.kiwangadoctors.com

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments