Nyimbo ya ROMA Inayoitwa Diaspora Yashika Number Moja, Afunguka Trending Kulemaza


Kupitia ukurasa wake wa instagram @roma_zimbabwe ameandika kuwa “Haya Maswala Ya Trending Leo Ndio Tumemalizana Nayo!! Mwakani Tumeambiwa Kutakuwa Na Tuzo, So Hakuna Tena Ku-post Na Kushangilia Ukiwa Number One On Trending!! #TUNAJILEMAZA!! Ni Vitu Vya Kawaida Sana๐Ÿ“Œ


Trending Unaweza Hata Ukatembea Uchi Na UkaTrend!! Ila Hauwezi Ukapata Tuzo Kwa Kutembea Uchi!! So Tu-focus Kwenye Tuzo Ni Bora Zaidi!!


By The Way Ningeumia Sana Kama Hii #DIASPORA Isingefika Hapo Number 1!!๐Ÿ™

#HipHop

That Gal ya Rosa Ree Yawa Gumzo Itazame Hapa chini:

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO

Post a comment

0 Comments