Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Sarah Awashukia Wabongo Wanaotumia Kuachana Kwake na Harmonize Kupiga Umbea na Kuongeza Chumvi

 


Kutoka Kwenye Ukurasa Wa @sarah__tz Ameandika...... ''Ninashangaa juu ya kile kinachoendelea juu yangu na Harmonize kwenye mitandao ya kijamii. Nashangaa kwa nini watu wanafanya hadithi zisizofaa juu yangu na yeye.Kama mwanadamu kunaweza kuwa na kutokuelewana kati yetu lakini siwezi kuchukua hali kwa sababu mimi si rahisi kama vile watu wanaweza kufikiria.


Nilikaa kwenye uhusiano naye kwa miaka 4 na Zaidi na pale ambapo hakuna hadithi hizi. Ikiwa kuna mtu yeyote huko nje anayetumia kutokuelewana kwetu kwa faida zao, nataka wajue kuwa hiyo ni mbaya sana. Hata nilikuwa na maandishi kwa watu wengine kutoka kwenye tasnia hiyo kumtukana na sio mara ya kwanza nadhani 😂😂😂.


Tanzania ni nyumba yangu ya pili, siwezi kuumiza mtu yeyote kwa kuwa namuheshimu kila mmoja wenu. Nyinyi ni familia yangu na chochote kinachotokea, ni kwa sababu inaweza kuwa haikuwa mpango wa Mungu, labda sisi tunahitaji nafasi kwa wakati fulani au ni milele amekwenda, lakini nitamheshimu kila wakati, tafadhali chukua kumbuka🙏 SIKUKUU NJEMA 🎄👸''

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments