Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Tahadhari Kwa Wadada Mnaopenda Kuvaa Shanga Kiunoni...

 


Bwana Yesu asifiwe!!!


Wanawake wengi wanapenda kuvaa shanga kiunoni wakiamini zinawavutia wanaume wengi katika mapenzi.


Napenda kutoa tahadhali kwa wanaopenda kuzivaa hasa kiunoni kuwa asilimia 80% ya shanga zinazouzwa zikiwa zimeshasokotwa zinatengenezwa na waganga WA kienyeji au watu ambao ni mawakala WA shetani na kuzinuizia mapepo kwa malengo yafuatayo:



Kuharibu au kuiba nyota za watu

Kuwafunga wanawake uzazi

Kuwaunganisha na mtandao WA kuzimu

Kuvuruga mfumo WA hedhi WA wanawake

Kuwafanya wanawake kuwa makahaba, kwa sbb unatamani kukutana na wanaume wengi ili wakujue km unavaa shanga na unazitumia

Kuwafunga kimafanikio

Kuwafanya wasidumu kwny ndoa wanapoolewa.

Kuwafanya wafikirie ngono zaidi.



Sasa unaweza usinunue kwa mganga lakn aliyetengeneza ni mganga au agent WA shetani.


Ww unaweza kununua kwa MTU na ukamwona WA kawaida, au yeye anaeuza yamkini hajui lakn alyetengeneza alikuwa na kusudi.


Unahitaji kuwa makini sana Dada zangu na vitu vinavyovaliwa sirini.


Ni unaponunua ukazikomboa kwa damu ya Yesu ili kufuta Yale maagano na manuizo yalyoambatanishwa nayo.

Usikubali Kupitwa na Udaku wa Mjini INSTALL App ya UDAKU Special >HAPA ili Tuwe Tunakutumia Moja Kwa Moja Kwenye Simu Yako

Nami ninazikomboa kwa mamlaka ya Jina la Yesu kwa yeyote mwenye nazo nafuta manuizo yote kwa Damu ya Yesu, km unazo TYPE AMEN.


By Illovo

HABARI HIZI 

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments