Wanamuziki wa Nigeria Davido, Burna Boy na Wizkid Wacharuka Wawataka Polisi Uganda Kuwaachia Omah Lay na Tems


Wanamuziki wa Nigeria Davido, Burna Boy na Wizkid wameendelea kuwa vipaza sauti kwa matatizo yanayowakumba watu wa taifa lao.

Leo wamecharuka kupitia twitter, wakipaza sauti kuitaka mamlaka ya polisi nchini Uganda kuwaachia Wanamuziki Omah Lay na Tems ambao wanashikiliwa kwa kosa la kukiuka kanuni za COVID-19 nchini Uganda, mara baada ya kukamatwa siku ya Jumamosi punde tu baada ya kumaliza onesho lao la muziki.


 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO

Post a comment

0 Comments