Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Watatu wakamatwa kwa kujihusisha na Qnet




Jeshi la Polisi Wilayani Musoma Mkoani Mara linawashikilia watu wanne kwa kujihusisha na Mtandao wa Kampuni ya QNET na kutapeli watu.
Mkuu wa Wilaya ya Musoma, Dkt. Vicent Naano amesema, uchunguzi umebaini watu wengi wametapeliwa huku akimtaja mstaafu mmoja wa manispaa na familia yake ambaye ametapeliwa Tsh. milioni 15.

Aidha, imebainika kuwa, watu wengi waliotapeliwa wameshindwa kufika kwa Vyombo vya Dola kutoa taarifa na pia mtandao huo hauna muwakilishi hapa nchini.

Uchunguzi unaendelea kwa ofisi nne za QNET ambazo zipo Mjini Musoma.


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments