Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Alikiba Awaomba Mashabiki Wake Kupendekeza Jina la Album yake



Kupitia ujumbe uliopostiwa na ukurasa wa Instagram wa lebo ya Kings music inayomilikiwa na Alikiba umeandika ujumbe unaowaomba mashabiki kupendekeza jina la album ya Alikiba ambayo aliahidi itatoka mwaka huu yaani 2021.



Ujumbe huo unasomeka hivi ukiambatana na clip fupi ya video ikimuonyesha Alikiba akiwa studio na producer Yogothe beats:

#Jikoni for the album @officialalikiba X @yogobeats ….. pendekeza jina la album, huenda ukabahatika kuipa jina album ya 3 ya Alikiba!

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments