Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

BABA LEVO: Bora nife mimi DIAMOND abaki hai, Nusu ya maisha yangu yanamtegemea yeye, Watoto pia


BABA LEVO: Bora nife mimi DIAMOND abaki hai, Nusu ya maisha yangu yanamtegemea yeye, Watoto pia

VIDEO:

Download App ya Udaku Special HAPA Kusoma Hizi Habari Kupitia Simu yako Kirahisi



  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

1 Comments

  1. Kweli Unamfanya Mondi Zoba.
    Msifie sana, yako yanakwendea.
    Salam anakuangalia na kukupima shauli yako..!!!

    ReplyDelete
Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)