Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Barbara 'Yanga Wanalazimisha Penzi Kwa Bernad Morrison"

 


Kesi ya Morrison bado ipo, Wanasheria wetu wanatusaidia na mimi ni miongoni mwa watu ambao wanaisimamia kesi hiyo, lakini ninachokiona kutoka kwa Yanga ni kama mtu aliyeachwa na mpenzi wake lakini bado anamlazimisha warudiane" -Barbara Gonzalez (@bvrbvra) CEO wa @simbasctanzania kwenye #HiliGame #PowerBreakfast

  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

1 Comments

  1. Kanapenda kuongea haka,,,kanataka nafasi ya Haji nini,,,

    ReplyDelete
Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)