Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Diamond Afunguka Kwa Mara ya Kwanza "Ni kweli Mzee Abdul si baba yangu mzazi"

 


"Ni kweli Mzee Abdul si baba yangu mzazi, Lakini tangu mtoto nilikua nampenda sana . Mpaka Mwaka 2000 ndio Mama yake @romyjons akaniambia ukweli ..

Hakuna mtu ambae alikua anajua ukweli kwasababu Ndugu zangu wote niliwakusanya kwa Upendo, Kuanzia wakina Ricardo na Queen Darlin " - @diamondplatnumz

Join Our Telegram Group for Job Updates CLICK HERE


Sikiliza Wimbo Hapo Chini Rosa Ree Aliyofanya na Waimbaji Undergroud, Ni Noma Diamond Ampa Big Up:

  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

1 Comments

  1. Utalaanika, kama unasema usio ukweli.

    Muulize alivyo kuwa anadanga aliutoa mchezo kwa masela wangapi..??

    Kama ni anko, huyu ni Mmsela wa Juzi tu. Bibi cheka ana mengi ya kukwambia

    ReplyDelete
Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)