'Diamond Anaimba Upuuzu tu, Mama Dangote Amemshikia Akili, Mzee Abdul Baba Mzazi' Ostadh Juma na Musoma Afunguka

advertise here


'Diamond Anaimba Upuuzu tu, Mama Dangote Amemshikia Akili, Mzee Abdul Baba Mzazi' Ostadh Juma na Musoma Afunguka Makubwa

Tazama Hapa Akifyatuka




 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

1 [disqus]:

  1. Sanura alikuwa ni Changu Doa wa Jalalani mpaka kibendi chaMiezi tisa yuko
    Margoti na Mbowe kwenda kuiuza. (Udanangaji wa Kichizi)

    Baba alieipachika Kule Bujumbura ni Mzee Makame Mrisho wa Kahama.
    na wamefanana sana mpaka vinasaba yuko Tayari. (Sanura analijua hilo)

    Nasibu unaumbuliwa na Heshima Unshushwa Mwana Haramu. Poleni mwana Kasimba

    ReplyDelete