Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Diamond Platnumz "Nadhani Nina Watoto Sita, wa Mwanza Mama yake Hataki Kunipa"


"Nadhani mpaka sasa ntakua na watoto 6 . Mmoja mpaka hivi sasa niliambiwa yuko Mwanza Lakini Mama yake hataki kunipa na mwengine yupo hapa Dar es salaam ni mkubwa zaidi ya Tiffah" @diamondplatnumz

Join Our Telegram Group for Job Updates CLICK HERE


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments