Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Hatimaye Millard Ayo Aanza Kuweka HABARI Kuhusu Diamond Kwenye Kurasa zake Baada ya Kuacha Kwa Miaka Kadhaa

 


Ni kipindi kirefu sana millard ayo aliacha kupost contents za Diamond,


Ishu hii iligeuka fursa kwa wenye channel za youtube maana milard alipanua wao wakaingiza, kusema kweli ilitoa fursa kwa youtube channels nyingine kupata subscribers na views wengi kwa habari za wcb


Matokeo yake ni channels nyingi sana zilianza kukua kwa kasi huku millard akitrend kwa taabu mno


Naona saizi  kaanza kumpost Diamond kwa kasi


Hongera sana millard ayo




 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

1 Comments

  1. tatizo ilikuwa ni nini mpaka akaacha??

    ReplyDelete
Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)