Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

JPM: Ipo nchi walichanjwa watoto wa kike, wanaambiwa ya kuzuia cancer ya kizazi kumbe ilikuwa kuwazuia wasizae



“Niiombe Wizara ya Afya isiwe inakimbilia mambo ya machanjo chanjo bila yenyewe kujiridhisha. Ipo nchi fulani walichanjwa watoto wake wa kike, wanaambiwa ni kwa ajili ya kuzuia cancer ya kizazi, imekuja kugundulika ile chanjo ilikuwa ni ya kuwazuia wasizae.”


Sikiliza Wimbo Hapo Chini Rosa Ree Aliyofanya na Waimbaji Undergroud, Ni Noma Diamond Ampa Big Up:

  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments